"" WAKALA WA 1XBET TANZANIA

WAKALA WA 1XBET TANZANIA

 

Wakala wa 1xbet

Kampuni ya 1xbet ni kampuni inayoendesha michezo ya betting ya kubashiri mpira na kasino mtandaoni. Kampuni hii ni miongoni mwa kampuni kubwa za kubeti duniani huku ukifanya kazi karibu nchi zote duniani Tanzania ikiwa miongo. Japo haina ubia na kampuni za malipo za simu za mokononi moja kwa moja kwa sasa. Katika makala haya tutazungumza jinsi ya kutoa na kuweka pesa katika app ya 1xbet Tanzania

Contents

KUJISAJILI 1XBET

KUTOA PESA 1XBET

KUWEKA PESA 1XBET

KUJISAJILI 1XBET, ili uweze kujisajili 1xbet Tanzania unatakiwa kubofya >HAPA> nakujazia taarifa zako ikiwemo namba yako ya simu Kisha kubofya registration Kisha fuata kwa makini maelekezo. Sehemu ya promo code, Jaza   2009251     ili kupokea bonus yako ya 200% ya kiasi utakachodeposit kwa Mara ya kwanza.

Faida za kubeti na 1xbet

 Wanatoa michezo Mingi

Malipo ya wakati

ODS KUBWA

Hawakati kodi

JINSI YA KUTOA PESA 1XBET TANZANIA 

Zipo njia mbalimbali za kutoa pesa kutoka 1xbet Kama vile visa, MasterCard, Skrill, USDT, Bitcoin, etherium, webmoney 1xcash n.k lakini kwa Tanzania njia iliyo rahisi ni Ile ya kupitia mawakala mambalimbali wa 1xbet unaweza kuwasiliana na wakala mkuu was 1xbet Tanzania akakuelekeza jinsi ya kudeposit pesa yako kwa kupiga simu namba. +255763795693


KUWEKA PESA 1XBET

Njia rahisi ya kuweka pesa 1xbet Tanzania pia ni kupitia wakala wa 1xbet kwa kuwasiliana katika namba hizi 1xbet Gusa < hapa> wakala piga. +255763795693

Post a Comment

0 Comments