"" SHINDA MILION 10 KWA TSH 100 NA PMBET JACKPOT TANZANIA

SHINDA MILION 10 KWA TSH 100 NA PMBET JACKPOT TANZANIA

 

Pmbet tanzania
Pmbet Tanzania :Promo code A84

Kampuni ya kubet ya Pmbet tanzania imeanzisha jackpot rahisi yenye machaguo 12 ambapo mchezaji atacheza kwa kiwango Cha tsh 100 kwa Tiket moja. Kama mchezaji hata SHINDA mechi zote basi atapata bonasi kulingana na michezo aliyopatia kuanzia 9- 11.

Aidha m hezaji anaweza kuweka chaguo zaidi ya moja kwa mkeka/tiketi moja.

Jinsi ya kucheza

1. Mchezaji anatakiwa kuwa na account ya Pmbet kwa kujisajili. Bofya πŸ‘‰ HAPAπŸ‘ˆkujisajili.

2.Mchezaji anatakiwa kuwa na kiwango Cha kuanzia Tsh 100 kwenye account take Kama huna deposit kwenye account yako.

3. Mchezaji anatakiwa kubashiri timu zote katika jackpot pamoja na  za ziada na zitatumika endapo mchezo mmoja kwenye jackpot utaahirishwa Basi ziada itatumika.

Tembelea Tovuti ya Pmbet kwa kubofya Hapa. 

Post a Comment

0 Comments