Sababu 6 Kwanini ubeti na Helabet Tanzania

 

Helabet tz

Helabet Tanzania nikampuni ya kubeti iliyozinduliwa mwanzoni mwa mwaka Jana. Hizi hapa sababu Kwanini utumie Helabet kuweka mkeka

1. Ukijisajili na kudeposit kwa Mara ya kwanza unapata Bonasi ya 300,000

2. Kila ijumaa Ukideposit unapata Bonasi ya 250,000

3. Kila birthday yako ikifika unapewa Bonasi

4. Ukipoteza mfululizo mikeka unapewa bonasi

5. Unaweza kutoa na kuweka pesa kupitia Mpesa, tigo pesa, Airtel money na halopesa

Malipo ni ya haraka

6. Unaweza kubeti kuanzia TSH 300.

KUJIUNGA NA HELA BET GUSA >>HAPA>> promo code ya Bonasi andika, A84

Post a Comment

1 Comments