Header Ads Widget

KAMPUNI NZURI ZA KUBETI ZENYE OFA

 

kubet tanzania


Wachezaji wengi wa michezo ya kubet tanzania huhitaji makampuni yanayotoa ofa za mara kwa mara kwa wachezaji wake. Hapa tutakuchambulia kampuni mbalimbali za kubeti zinazotoa ofa kwa wateja wake kama ifuatavyoa

-22BET , Kampuni hii hutoa ofa ya kuingiza salio kwa mara ya kwanza kwa asilimia 100, mfano kama umefungua account na kudeposit 100000 basi bonusi utapokea 100000 na unakuwa na jumla ya 200000. Pia wanabunusi nyingine kila ukiweka pesa katika account yako siku ya ijumaa utapokea bonus mara mbili yake. ofa nyingine ni bonus ya kila siku yako ya kuzaliwa, ofa za sikukuu na kadhalika. Kujiunga na 22bet bofya >>>HAPA>>>


-Betway tanzania,  Kampuni hii hutoa bonus ya 3000 kwa kila mteja mpya, bonus ukipoteza mchezo mmoja katika mikeka yako nk kujiunga na betway Bofaya >>HAPA>>


PMBET tanzania, Hii ni miongoni mwa makampuni ya kubet Tanzania, kampuni hii hutoa bonus ya unit kwa kila mteja mpya anapoweka salio, mashindano ya mara kwa mara AMBAPO WACHEZAJI HUSHINDA PIKIPIKI, Ofa ya fedha ya kubetia kutoka mitandao ya kijamii yani kwa wale wanaowafuatilia katika mitandao ya kijamii huweza kupata fedha za kubetia kutoka kwao kwa kushiriki maswali mbalimbali wanayouliza. vilevile wanaofa za free bet kwa wachezaji wake. Kujiunga na Pmbet Bofya >>HAPA>>


Hayo ndiyo makampuni yenye ofa kubwa kwa sasa kama kutakuwa na nyingine tutumie ili tuweze kuiweka hapa. 

Post a Comment

0 Comments