"" BETI NA SHINDA PESA KILA SIKU NA SOKABET

BETI NA SHINDA PESA KILA SIKU NA SOKABET

 

Sokabeti

SOKABET NI KUSHINDA MWANZO MWISHO

Wataalamu wa kubeti pamoja na wale wanaojua jinsi ya kubashiri mpira wa miguu watakubaliana na mimi kwamba SOKABET ni kampuni bora ya kubetia soka mwaka huu. SOKABET hakuna kupoteza maana kuna CASHBACK na BONASI za kutosha.  Yaani ukijisajili SOKABET na kutumia app ya kubetia ya sokabet basi ni mwendo wa kuvuna pesa mwanzo mwisho kwa sababu: -

Unaweza kubeti bure ukishajisajili tu SOKABET maana utapewa bonasi ya sh. 1000 ya bure kabisa. 

Ukiweka pesa kwa mara ya kwanza SOKABET unapewa bonasi ya asilimia 100; yaani kama ukiweka 10,000 basi utaongezewa 10,000 nyingine endapo ukapiga simu na kuomba bonasi hiyo.  

Pia ukibeti na SOKABET basi ukiweka beti 3 utapata 1 ya bure.

Pia Sokabet ni kampuni inayorudisha hela yako (CASHBACK) mkeka wako ukichanika.

Pia unaweza ku “CASHOUT” yaani endapo ukaona mechi zilizobaki zinaweza kukuchania jamvi lako basi una uwezo wa ku – cashout na kutoa pesa yako fasta.

Kuna multibet bonasi hadi asilimia 700 yaani kwenye mkeka wako ukiweka timu zaidi ya moja, ukishinda basi unaongezewa asilimia kadhaa kwenye ushindi wako. 

Kiwango cha chini KUBETI NA SOKABET ni shilingi 1 pia unaweza kubeti bila bando *149*35# kwa wateja wa Airtel, Tigo, Halotel na Vodacom.

Bila kusahau kwamba Sokabet ni kampuni nzuri ya kubeti inayolipa haraka ukishinda na unaweza wasiliana nao muda wowote (0746983630) na wakakusaidia kuelewa jinsi ya kucheza na kushinda beti. Sokabet ni app bora zaidi ya kubetia kwa kuwa unaweza kuchagua muonekano unaokufaa kama ALTENAR inayotumia bando kidogo na kufunguka hata mtandao ukiwa chini (slow). Mengi zaidi utayapata ukijisajili kwa kubofya >>HAPA>>


Post a Comment

0 Comments