"" WASAFI BETI KUKUGAWIA TSH 2000 KWA KILA RAFIKI UTAKAYEMUALIKA KUCHEZA WASAFIBET

WASAFI BETI KUKUGAWIA TSH 2000 KWA KILA RAFIKI UTAKAYEMUALIKA KUCHEZA WASAFIBET

 





Wasafi beti  ambayo nikampuni mweza ya odibet kutoka Kenya  wamezindua programu ya kumlipa kila mteja anayealika mteja mwingine kucheza/ kubeti na wasafibeti ikiwa ni siku kadhaa tangu kuzinduliwa kwa programu hiyo katika kampuni mweza oddbet ya Kenya.

JISNSI YA KUPATA 2000 KWA KILA MTEJA UNAYEMUALIKA

Unapaswa kujisajili na wasafibet kwa kubofya >>HAPA>>

Hatua yapili baada ya kujisajili ni kumkaribisha rafiki yako kubeti na wasafibet kupitia link maalumu utakayoitengeneza sehemu ya chini ya akanti yako

Rafiki utakayemkaribisha anapobeti angalau Tsh 1000 katika mchezo wowote katika mkeka wenye jumla ya angalau ods 4.99 kati mchanganyiko ya michezo ya aina yoyote hata jackpot utapokea kiasi sawa na kile alichostake Yule uliyemwalika hadi tsh 2000  kwa kila aliyejiunga na kucheza wasafi beti mfano kama waejiunga 100 na wakabeti 100 utapata 100x2000= 200000

FUNGUA ACCOUNT KWA KUBOFYA >>HAPA>>

Post a Comment

0 Comments