"" OKOA MKEKA WAKO NA SOKABET CASH OUT

OKOA MKEKA WAKO NA SOKABET CASH OUT

 

Kampuni zenye cashout sokabet
Sokabet Cashout


USISUBIRI MPAKA MKEKA WAKO UCHANIKE; CASHOUT NA SOKABET

Ni ukweli kwamba huwa inauma sana pale mechi moja tu kati ya tano ulizozibetia inatoa matokeo tofauti na uliyobashiri. Unaweza ukalia.

Sasa kampuni ya kubeti hapa Tanzania, SOKABET inakupa huduma ya kutoa pesa yako kabla mkeka mzima haujaungua. Usisubiri MKEKA WAKO uchanike, OKOA MKEKA WAKO na huduma ya CASHOUT ukiwa SOKABET.

Ili ufanye CASHOUT na SOKABET unachotakiwa kufanya ni:-

-Nenda kwenye kipengele cha MY BETS 

-Chagua na fungua mkeka unaotaka kufanya CASHOUT (ulio hai bado) 

-Pembeni ya beti yako kuna neno OUT 

-Bonyeza na kubali kiasi utakachopokea 

Lakini pia endapo mkeka ukachanika kabisa basi kuna CASHBACK BONUS kila siku (unarudishiwa dau lako) kwa kupiga simu 0746983630 

Tembelea kubeti sasa www.sokabet.co.tz au BOFYA>> HAPA  <<

SOKABET AMUA USHINDI WAKO

Post a Comment

1 Comments