AVIATOR ni mchezo mpya wa casino ya mtandaoni ambapo mchezaji huweka stake na kukadiria muda ambao ndege yake itakaa angani na kucashout kuchukua mpunga wake. Kadiri Unavyokaa muda mrefu Mkwanja wako unaongezeka. 

Hatua za kucheza aviator

1. Kwanza unatakiwa kujisajili 

Gusa πŸ‘‰ HAPA πŸ‘ˆ promo code yabonus 1109

2. Weka salio kwenye account yako

3. Chagua aviator casino kisha stake kiasi upendacho

4. Chukua ushindi wako kwa kucash out kadiri unavyoacha mda mrefu ndio mkwanja unazidi kupanda lakini pia unakuwa katika hatari yakupoteza zaidi.





Mzunguko unapoanza, scale ya vizidishi inaanza kupanda na unatakiwa ku cash out kabla ya ndege ya bahati haijapaa mawinguni! Kadri unavyozidi kusubiri ndivyo ushindi unavyozidi kuongezeka , kama mchezaji moja mwenye bahati ambae aliweka bashiri kwa 1,580 TSH tu na akashinda 197,556,866 TSH

IJARIBU AVIATOR KWA KUJISAJILI BOFYA πŸ‘‰ HAPA πŸ‘ˆ

Mchezaji akiwa ameshinda Mara 256 ya dau lake