ASHINDA MILIONI 10 KWA MCHEZO WA AVIATOR

 




David mchezaji wa mchezo wa Aviator ameshinda kitita kinono kutoka betway bet baada ya kucheza mchezo huo maarufu kwa Sasa Duniani wa kurusha ndege na ku cashout kabala haijaanguka. 

Katika ukurasa rasmi wa Betway wamechapisha taarifa hiyo

🎉 Milioni 10 hiyoo!! imekwenda kwa mdau wetu aliye cashout 🛩️ 53.73x katika game ya aviator.

🔥 Tsh 200,000 imempa mdau Tsh 10,746,000 🔥

👉 Cheza kuanzia 100 tu utusue mpuga kadri ndege inavyo paa.

Ili uweze kujiunga na Betway Aviator unatakiwa ku Bofya >>HAPA>> na kujaza taarifa zako , unaweza kucheza Aviator ya Betway kuanzia TSH 100

KAMPUNI NYINGINE ZENYE MCHEZO WA AVIATOR NIPAMOJA NA 

1. 888 bet Aviator Jiunge kwa kugusa >HAPA

2. Premierbet Aviator Jiunge kwa kubofya >HAPA>



Post a Comment

0 Comments