ASHINDA MILIONI 59 KWA MCHEZO WA NAVIGATOR KWA 500

 


Wiki hii imeanza kwa kishindo baada ya mdau Jackob kuibuka na ushindi mnono kutoka kampuni ya kubeti ya premierbet. Jackob aliweka dau la TSH 500 na kuachilia ndege ipae ambapo ameibuka na ushindi wa milioni 59 na laki kadhaa.

Akifafanua ushindi huo meneja masoko premierbet amesema mtanzania yeyote anaweza Kushinda kiasi kikubwa kwa day dogo katika michezo mbalimbali ndani ya premierbet.

Jinsi ya kujisajili na Premierbet na kushinda utatakiwa kujisajili kwa ku Bofya >>HAPA >> na kukamilisha usajili kwa taarifa zako sahihi.

Post a Comment

0 Comments