KWANINI BAADHI YA KAMPUNI NINGUMU KUSHINDA MKEKA

 



Ndugu msomaji wa tovuti hii www.masshele.com tumekuletea makala hii hii "Kwanini ningumu Kushinda mkeka kwa baadhi ya kampuni" umewahi kukutokea? Kampuni Fulani ikawa kwako ningumu Kushinda lakini ukibeti na kampuni nyingine unashinda.

SABABU HIZI HAPA

1. Mtego wa mpangilio wa odds 

Upangiliaji wa odds katika kampuni Fulani wa kubeti huweza kuongezea nafasi ya Kushinda au kuchaniwa mkeka. Mara nyingi kampuni za kubeti huambatanisha odds za kuvutia ndogo Sana au kubwa Sana kukushawishi 

2. Masoko mengi 

Kikawaida kampuni yenye masoko mengi hukuweka kwenye nafasi nzuri ya Kushinda kuliko zenye masoko machache (options)

3. Idadi ya michezo 

Kampuni zinazoweka michezo michache ningumu pia Kushinda ukilinganisha na kampuni zinazoweka michezo yote.

ORODHA YA KAMPUNI AMBAZO NIRAHISI USHINDE HATA KAMA HUJUI KUBETI

1. Gals sport Jiunge kwa kugusa >HAPA>

2. 888 bet Tanzania Jiunge >>HAPA>>

3. Premierbet tz apk Jiunge >>HAPA>>

5. Betway Africa join >>HERE>

6. Helabet Bonasi 300,000 Jiunge kwa kugusa >HAPA> promo code ya bonus ingiza hl_1442

Post a Comment

0 Comments